นายสมชาย ยอดเพชร
ผู้อำนวยการ
โรงเรียนบางมูลนากภูมิวิทยาคม

213020
Users Today : 114
Total Users : 74091
Who's Online : 1
Your IP Address : 3.235.137.159
Server Time : 2020-09-18

กิจกรรมการแข่งขัน E-Sport 2020 ROV Battle

 

รางวัลการแข่งขัน E-Sport 2020 ROV Battle ได้แก่

  • รางวัลชละเลิศ ทีม ทีมผมกากแต่อยากได้แชมป์

  • รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ทีมซุยบอง

  • รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ทีม ROV M.2/1

  • รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3 ทีมประจุบวก

 


 

ทีมที่ชิงที่ 3 :
ประจุบวก VS ROV M.2/1

 

ทีมที่ชิงที่ 1 :
ทีมผมกากแต่อยากได้แชมป์ VS ซุยบอง


 

 

รายชื่อทีมที่ผ่านเข้ารอบ 4 ทีม

  • ROV M.2/1

  • ซุยบอง No.1

  • ทีมผมกาก แต่อยากได้แชมป์

  • ประจุบวก

 


 

รายชื่อทีมที่ผ่านเข้ารอบ 16 ทีม

  • พึ่งกลับมาเล่นครับ ไม่ได้ซ้อม

  • ทีมผมกาก แต่อยากได้แชมป์

  • God x one

  • นัก X so E

  • ชิมิชิมิ E-Sport

  • King Chicken

  • M 24 = ไก่

  • ROV M.2/1

  • EVOS ตัวจริง

  • Unicorn Master

  • ซุยบอง No.1

  • โครโมโซม

  • พัดลมวงกลม

  • Dead End War

  • โจ้เกมมิ่ง

  • ประจุบวก

 

 

 

กิจกรรมการตอบปัญหาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ม.ต้น

รางวัลชนะเลิศ

  • เด็กหญิงณิชา  วิลัยรัตน์  ม.3/1   83%

 

รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1

  • เด็กหญิงณัชชา ธรรม​รังสรรค์​ ​  ม.3/1   70%

  • เด็กชายภูริณัฐ ท้วมเทศ   ม.3/1   70%

 

รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2

  • เด็กหญิงสาริศา​  จำนงค์​จีนารักส์​  ม.3/1   67%

  • เด็กหญิงชัญญาพัชร์  ตะวันส่องแสง  ม.3/1   63%

  • เด็กหญิงกรยา นัยธนิช  ม.3/1   63%

 

รางวัลชมเชย

  • เด็กหญิงธนัชพร​ ไตร​โ​ยธี​​   ม.3/1   60%

  • เด็กหญิงพัชชา สี​จันทร์​  ม.3/1   60%

  • เด็กหญิงณัฏฐ์นรี อุตบัววงศ์   ม.2/1   60%

 

 

 

 

กิจกรรมการตอบปัญหาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ม.ปลาย

รางวัลชนะเลิศ

  • นางสาวสิริภัทร ตรีรัตน์ ม.6/1 70%

  • นายภาสพล ฉิมไทย ม.5/1 70%

 

รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1

  • นางสาวธนพร จันทรคณา ม.5/1 67%

  • นายณัฐวุฒิ น้อยแสง ม.5/1 63%

  • นางสาวศตพร พิมพ์ศรี ม.4/4 63%

  • นางสาวนันทภัทร ยาสุข ม.5/1 63%

 

รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2

  • นายปูรณ์เกษม คำโสภา ม.5/1 60%

  • นางสาวจุฑามาศ ชังคะนาก ม.5/1 60%

  • นายทินภัทร มานิต ม.5/1 60%

 

 

 

ผลการแข่งขันวาดภาพทางวิทยาศาสตร์

ระดับ ม.ต้น

  • รางวัลชนะเลิศ เด็กชายชินวัตร วังลาด  ม.2/2

  • รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 เด็กหญิงณัฏฐธิดา บางขัน  ม.1/4

  • รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 เด็กชายอนุพงศ์ สุริยะริน  ม.1/4

  • รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 เด็กหญิงวริศรา พุ่มภาชี  ม.1/4

 

ระดับ ม.ปลาย

  • รางวัลชนะเลิศ นางสาวนภาพร วิรัชเจริญพันธ์  ม.4/3

  • รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 1 นายพิพัฒน์ เงินเส็ง  ม.6/2

  • รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 นส.บุหลัน ไชยชนะ  ม5/3

  • รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 นายชินทัช บุญอินทร์  ม.6/7

  • รางวัลรางวัลชมเชย นส.ธัญชนก เพชรทอง

 

 

 

กิจกรรมการออกแบบภาพ Info Graphic ด้วยคอมพิวเตอร์

รางวัลชนะเลิศ

  • เด็กหญิงชญาณินท์ บุตรสร้อย ม2/2 เลขที่43 

 

รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1

  • เด็กหญิงวริศรา โพฎฏะ ม2/5 เลขที่38

 

รางวัลชมเชย

  • เด็กหญิงปฐมาพร ชุมวงค์ ม2/2 เลขที่ 13

  • เด็กหญิงพิมพ์มาดา บุญคุ้ม ม2/2 เลขที่15

  • เด็กหญิงศศิภา กล่อมดี ม2/2 เลขที่23